ഹോം പേജ്.വത്തിക്കാ൯ റേഡിയോ
വത്തിക്കാ൯ റേഡിയോ   
more languages  


Monday 01 September 2014

Interreligious Soccer Match for Peace
at 09.00 pm



From the Olympic Stadium in Rome, Interreligious Soccer Match for Peace

Live broadcast from 08.40 p.m.

- in Italian for Italy on DAB+RVaticana Italia Channel, for the Rome area on kHz 585 MW, MHz 105,0 FM and via Internet on Channel 5






Upcoming Events

- Monday, 01/09/2014
- Wednesday, 03/09/2014
- Thursday, 04/09/2014
- Sunday, 07/09/2014
- Wednesday, 10/09/2014
- Thursday, 11/09/2014
- Saturday, 13/09/2014
- Sunday, 14/09/2014
- Wednesday, 17/09/2014
- Thursday, 18/09/2014


ഞങ്ങളെപ്പററി. പരിപാടികളുടെ സമയവിവരം. ഞങ്ങള്‍ക്കെഴുതുക. നി൪മ്മാണ വിഭാഗം. കണ്ണികള്‍. മററ് ഭാഷകള്‍. ഹോം പേജ്. വത്തിക്കാ൯. മാ൪പാപ്പാ നയിക്കുന്ന തിരുക്ക൪മ്മങ്ങള്‍.
ഈ സൈറ്റിലെ എല്ലാ പരിപാടികളും പകര്‍പ്പവകാശ നിയമത്താല്‍ സംരക്ഷിതമാണ് ©. വെബ് മാസ്റ്റര്‍‍ / പരിപാടികളുടെ സമ്പാദകര്‍ / നിയമ വ്യവസ്ഥകള്‍ / പരസ്യം